• Kết nối
0
Sản phẩm mới thêm
Trang chủ / Sản phẩm / Camera giám sát / Phụ kiện camera / Converter quang HTB-3100 A và B 25Km NetLink bán theo cặp A và B

Converter quang HTB-3100 A và B 25Km NetLink bán theo cặp A và B

Giảm giá!
Giá bán: 400.000  (Đã bao gồm VAT)

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB 3100 Single-mode 25km) sử dụng cho Internet và Camera IP là sản phẩm của hãng Netlink – Taiwan sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu, tốc độ truyền tải 10/100mbps, khoảng cách truyền 25km.

  • Cam kết sản phẩm chính hãng 100%
  • Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ:
  • 1.000.000 VNĐ trở lên và nặng dưới 1kg. Cước vận chuyển tính theo giá bưu điện, không áp dụng với giao hàng hỏa tốc
  • Hotline: 024 777 67 888 (08h00-20h00 cả T7, CN)

Số lượng:

Mua ngay
  • Bảo hành chính hãng 06 tháng.
  • 1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi.
  • Trần Gia cam kết
  • Sản phẩm chính hãng, chất lượng vượt trội, hàng hóa đa dạng
  • Tiên phong về giá cả, đem đến cho bạn những sản phẩm rẻ nhất
  • Đội ngũ nhân viên có trình độ chuyên môn, tận tình hết mình vì khách hàng
  • Chính sách vận chuyển nhanh chóng ngay sau khi quý khách đặt hàng
  • Dịch vụ bảo hành nhanh chóng

Converter quang HTB-3100 A và B 25Km NetLink bán theo cặp A và B

Converter quang HTB-3100 (cả một cặp đầu vào và đầu ra có mã HTB-3100A và HTB-3100B bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB 3100 Single-mode 25km) sử dụng cho Internet và Camera IP là sản phẩm của hãng Netlink – Taiwan sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu, tốc độ truyền tải 10/100mbps, khoảng cách truyền 25km.

qRb1ug_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

Converter quang HTB3100 A/B Netlink sử dụng cáp quang single mode, khoảng cách truyền xa 25km với tốc độ 10/100Mbps là dòng sản phẩm giá rẻ được ưa chuộng nhất trên thị trường ở thời điểm hiện tại, sản phẩm có tính tương thích cao với các dòng sản phẩm của hãng khác, tương thích với bộ nguồn tập trung converter quang 14 khe cắm.

AaJvqY_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

CzOGNR_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

Thông số kỹ thuật:

– Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn
– Tốc độ truyền dữ liệu 10/100Mbps full Duplex.
–  Cổng quang vào SC và Cổng lan ra RJ45
– Cổng RJ45 hỗ trợ tính năng 10Mbps và 100Mbps tự động
– Sử dụng cho cáp quang Single-mode
– Cổng quang SC hoạt động bước sóng quang 1310nm 1550nm truyền khoảng cách 25 km năng lượng phát thải tối đa -12,0 dBm
– Tối thiểu truyền tải điện năng quang -19,0 dBm nhạy -34,0 dBm.
– Thiết kế chất lượng cao, hoạt động trong môi trường nhiệt độ khắc nghiệt: -40 đên 85 độ C

Chi tiết đánh giá

0.5 0 đánh giá)
  • 5
    0 đánh giá
  • 4
    0 đánh giá
  • 3
    0 đánh giá
  • 2
    0 đánh giá
  • 1
    0 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Bình luận về sản phẩm 0

avatar

Có thể bạn thích…

Thông số kỹ thuật
  • Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn
  • Tốc độ truyền dữ liệu 10/100Mbps full Duplex.
  •  Cổng quang vào SC và Cổng lan ra RJ45
  • Cổng RJ45 hỗ trợ tính năng 10Mbps và 100Mbps tự động
  • Sử dụng cho cascp quang Single-mode
  • Cổng quang SC hoạt động bước sóng quang 1310nm 1550nm truyền khoảng cách 25 km năng lượng phát thải tối đa -12,0 dBm
  • Tối thiểu truyền tải điện năng quang -19,0 dBm nhạy -34,0 dBm.
  • Thiết kế chất lượng cao, hoạt động trong môi trường nhiệt độ khắc nghiệt: -40 đên 85 độ C
Về đầu trang