• Kết nối
0
Sản phẩm mới thêm
Trang chủ / Sản phẩm / Phụ kiện khác / Bộ chuyển đổi / Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100/1000M Single Fiber HTB-GS03/AB

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100/1000M Single Fiber HTB-GS03/AB

Giảm giá!
Giá bán: 380.000  (Chưa bao gồm VAT)
  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M  (1 Sợi quang)
  • Chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet sang quang và ngược lại
  • Truyền và nhận tín hiệu trên cùng 1 sợi quang Singlemode
  • Hỗ trợ các loại đầu nối SC
  • Nguồn cấp 5VDC Adapter
  • Khoảng cách truyền 20Km
  • Cam kết sản phẩm chính hãng 100%
  • Miễn phí giao hàng với đơn hàng từ 500k và dưới 5km
  • Miễn phí giao hàng toàn quốc đơn hàng từ 1000k và dưới 1kg
  • Giao hàng toàn quốc COD 2-5 ngày - CK trước phí vận chuyển
  • Hotline: 024 777 67 888
  • Thời gian: 08h00-12h00 và 13h30-19h trừ CN, lễ Tết
  • Trả hóa đơn GTGT với đơn hàng từ 200k trở lên

Số lượng:

Mua ngay
  • Bảo hành chính hãng 6 tháng.
  • 1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi.
  • Trần Gia cam kết
  • Sản phẩm chính hãng, chất lượng vượt trội, hàng hóa đa dạng
  • Tiên phong về giá cả, đem đến cho bạn những sản phẩm rẻ nhất
  • Đội ngũ nhân viên có trình độ chuyên môn, tận tình hết mình vì khách hàng
  • Chính sách vận chuyển nhanh chóng ngay sau khi quý khách đặt hàng
  • Dịch vụ bảo hành nhanh chóng

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100/1000M Single Fiber HTB-GS03/AB

  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M  (1 Sợi quang)
  • Chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet sang quang và ngược lại
  • Truyền và nhận tín hiệu trên cùng 1 sợi quang Singlemode
  • Hỗ trợ các loại đầu nối SC
  • Nguồn cấp 5VDC Adapter
  • Khoảng cách truyền 20Km

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điện HTB-GS03

  • Chuẩn: support PoE,IEEE 802.3af,15.4W for total,100 meter
  • Tốc độ cổng điện: 10/100/1000 Mbps Base-TX/FX
  • Tốc độ cổng quang: 1000 Mbps/155 Mbps
  • Khoảng cách cổng điện: 1000m/ 328 ft
  • Khoảng cách công quang: 25 km
  • Loại cáp điện: cáp mạng cat 5, cat 6
  • Loại cáp quang: cáp quang singlemode, cáp quang Multimode.
  • Bước sóng cổng quang: TX = 1310nm
  • Đầu kêt nối công điện:1 cổng RJ45
  • Đầu kết nói cổng quang: 1 Khe cắm SC Connector
  • Nhiệt độ hoạt động: -10°C ~ 65°C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -20°C ~ 70°
  • Nguồn: 5VDC, -48VDC hoặc 110VDC~220VAC

Chi tiết đánh giá

0.5 0 đánh giá)
  • 5
    0 đánh giá
  • 4
    0 đánh giá
  • 3
    0 đánh giá
  • 2
    0 đánh giá
  • 1
    0 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Bình luận về sản phẩm 0

avatar

Có thể bạn thích…

Thông số kỹ thuật
  • Chuẩn: support PoE,IEEE 802.3af,15.4W for total,100 meter
  • Tốc độ cổng điện: 10/100/1000 Mbps Base-TX/FX
  • Tốc độ cổng quang: 1000 Mbps/155 Mbps
  • Khoảng cách cổng điện: 1000m/ 328 ft
  • Khoảng cách công quang: 25 km
  • Loại cáp điện: cáp mạng cat 5, cat 6
  • Loại cáp quang: cáp quang singlemode, cáp quang Multimode.
  • Bước sóng cổng quang: TX = 1310nm
  • Đầu kêt nối công điện:1 cổng RJ45
  • Đầu kết nói cổng quang: 1 Khe cắm SC Connector
  • Nhiệt độ hoạt động: -10°C ~ 65°C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -20°C ~ 70°
  • Nguồn: 5VDC, -48VDC hoặc 110VDC~220VAC
Về đầu trang